ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 3 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ | 1-0 |
06:00 | ลานุส | 2 - 1 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
04:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
04:30 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 0-1 |
07:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 0 | เซาเปาโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 1 | เอฟซี โซล | 0-0 |
16:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
17:00 | กวางจู เอฟซี | 2 - 0 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1-0 |
17:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 3 - 1 | แดกู เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เอฟซี ซินซินเนติ | 3-0 |
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 0 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
06:30 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 1 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-1 |
06:30 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 4 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
06:30 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 4 - 1 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 3-0 |
07:30 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0 - 1 | ชิคาโก ไฟร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค | 3 - 1 | เอสเค บรานน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 4 | เซเรโซ โอซาก้า | 1-3 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 2 - 0 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1-0 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-0 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-1 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 2 - 1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 2-0 |
17:00 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 1 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-0 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 6 | สากัน โตสู | 0-2 |
17:30 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1 - 1 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:40 | อาร์ดา | 3 - 1 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-1 |
15:00 | ฮูเมนเน่ | 2 - 0 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-0 |
15:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1 - 1 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-0 |
15:30 | ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 2 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-0 |
15:30 | สโลวัคโก้ | 2 - 1 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1-1 |
15:40 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 1 - 1 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 1-0 |
16:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 1 | โดลนีย์ กูบิน | 2-1 |
16:00 | ไพรบราม(N) | 0 - 4 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-2 |
16:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905(N) | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-1 |
16:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 2 - 2 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1-2 |
16:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
16:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0 - 2 | ออดราออปอเล | 0-1 |
16:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 0-0 |
16:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 0 | ทริเน็ค | 1-0 |
16:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์(N) | 2 - 2 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2-2 |
16:30 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1 - 1 | เบอโน่ | 0-0 |
18:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 3 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2-0 |
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 3 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2-0 |
18:30 | สโลวาน ลิเบอเรช(N) | 0 - 2 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
19:00 | โปกอน เซซิน | 1 - 0 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1-0 |
19:00 | อูซี่ | 1 - 9 | เอฟซี วิล 1900 | 1-4 |
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0 - 0 | เดน บอสช์ | 0-0 |
19:30 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 3 - 4 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 3-0 |
19:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 2 - 2 | พนมเปญ เอฟซี | 1-1 |
20:00 | เชลบอร์น (ญ) | 1 - 1 | ลินฟิลด์(ญ) | 0-1 |
20:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 4 - 1 | คาโปสวาร์ | 1-0 |
20:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 3 - 0 | เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน | 1-0 |
20:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 4 - 1 | ซาเทิร์นมอสโก | 4-0 |
20:20 | อาร์บรอท | 1 - 1 | เบรซิน ซิตี้ | 0-0 |
20:30 | ลินลิธโกว์ โรส | 1 - 4 | เรธโรเวอร์ส | 1-3 |
21:00 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1 - 2 | อีเวอร์ดอน | 1-1 |
21:00 | เคเอเอส ยูเปน | 0 - 1 | แอฟเซ ลีแอช | 0-0 |
21:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 4 - 2 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 2-1 |
22:00 | ฮราเดตส์กราลอเว(N) | 1 - 1 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1-0 |
22:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 1-0 |
22:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
22:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1 - 3 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1-1 |
22:00 | บานิค ออสตราว่า(N) | 1 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-0 |
22:00 | สโลวาน บราติสลาวา(N) | 3 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2-0 |
22:30 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0-0 |
22:59 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 3 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1-0 |
22:59 | เอสวี ดานูบ | 3 - 3 | เฟริส เวียนนา 1894 | 2-0 |
23:30 | ลาร์นเอฟซี | 2 - 0 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0-0 |
23:30 | เอสวี วิลดอน | 1 - 4 | กราเซอร์ เอเค | 1-4 |
23:30 | ริเยก้า | 3 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 3-0 |
00:00 | แซงต์ ทรุยด็อง | 3 - 0 | เดสเซล สปอร์ต | 2-0 |
00:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 4 - 1 | อาริส ซาโลนิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ |
||||
16:30 | กว่างโจว เอฟซี | 1 - 3 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
18:30 | ตงกวนกวนเหลียน | 1 - 6 | ซานตง ไท่ซาน | 0-3 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0 - 3 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-3 |
18:30 | อู๋ซี หวูโกว | 0 - 2 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | โฮดด์ | 0 - 1 | ไบรน์ | 0-0 |
20:00 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 2 - 3 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 2-1 |
01:00 | ซองน์ดาล | 0 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
21:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0 - 3 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
00:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 2 - 0 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-0 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 2 - 0 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 4 - 0 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
17:00 | บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม | 6 - 0 | ยัง ไลอ้อนส์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซิอัวลิอาย | 2 - 0 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | ซลูตัสค์ | 0 - 2 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-1 |
22:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 3 - 1 | เอฟซี โกเมล | 1-0 |
00:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 3 - 1 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1 - 1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-1 |
01:00 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
04:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0 - 0 | ซีเอ เพนาโรล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 2 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:00 | มิลเลียนนาริออส | 1 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 3 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1-2 |
16:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 0-0 |
16:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0 - 0 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 - 2 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-1 |
17:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 5 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้ |
||||
17:00 | ปากีสถาน(N) | 0 - 4 | คูเวต | 0-3 |
21:00 | อินเดีย | 2 - 0 | เนปาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1 - 0 | สฟาเคซี | 1-0 |
22:30 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 0 | คลับ แอฟริเคน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0 - 3 | วิลา โนวา | 0-2 |
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
03:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 1 | คริคูม่า | 0-1 |
04:15 | ทอมเบนเซ่ | 1 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจอลเนอร์ | 1 - 1 | ไอเอฟ เวสตรี | 0-0 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 2 - 2 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | คาราคาส เอฟซี | 2 - 0 | โมนาคัส เอสซี | 0-0 |
07:30 | ซาโมร่า บารินาส | 3 - 2 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
22:10 | วิลล่า ดาลมิเน | 0 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0-0 |
01:00 | เอลมาโกล | 2 - 1 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 1-1 |
01:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
01:10 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 4 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-0 |
01:30 | ซาน เทลโม่ | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-1 |
02:10 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 0 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-0 |
02:30 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 2 - 1 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0-0 |
04:10 | เทมเปอร์ลีย์ | 1 - 1 | ออล บอยส์ | 1-1 |
06:20 | คิลเมส | 1 - 0 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 0 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-0 |
14:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0 - 0 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
15:15 | อัลโตน่า เมจิค | 3 - 2 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1-2 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 0 - 1 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0 - 2 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0-0 |
06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0 - 1 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0-1 |
07:00 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 0 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0-0 |
07:30 | เมมฟิส 901 | 3 - 2 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
22:30 | โนกูม เอล มอสตาคบัล | 1 - 0 | สโมฮา เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | อาลาเมน (ญ) | 3 - 3 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
12:00 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 6 - 0 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1-0 |
12:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 0 - 2 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 3 - 1 | เอฟเค คัสไป | 2-0 |
19:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 3 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-0 |
20:00 | เอฟเค อะตีราอู | 3 - 0 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0 - 1 | เซตีซู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 2 - 1 | ลิน (ญ) | 1-0 |
20:00 | อโวลเนส (ญ) | 2 - 4 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 1-1 |
21:45 | โรอาร์ (ญ) | 2 - 2 | วาเลเรนก้า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1 - 0 | เพิร์ธ เอสซี | 0-0 |
14:00 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 6 - 3 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 3-1 |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | อาร์มาเดล เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 6 - 3 | เดอะ สตรองเกสต์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
13:10 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 3 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1-0 |
14:30 | สปิริต เอฟซี | 3 - 1 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 2-0 |
14:50 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-0 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 1 - 1 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 2 - 1 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 2-1 |
09:45 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 5 - 0 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 2-0 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1 - 3 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 1-2 |
12:30 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 2 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-1 |
14:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1 - 0 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 0-0 |
16:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 4 - 0 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 1 - 0 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0-0 |
15:00 | ยังพย็อง | 0 - 1 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
15:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 1 - 3 | โปชอน เอฟซี | 1-3 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 1 - 1 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-1 |
17:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1 - 2 | กิมแฮ ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | มานน์ | 0 - 0 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
01:30 | อัลซอลส์ | 0 - 1 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
23:30 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0 - 0 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 0-0 |
19:15 | ไฮฟอง เอฟซี | 0 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 0-0 |
19:15 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 4 - 2 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 2 - 0 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 1-0 |
22:00 | ทูรัน | 0 - 0 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:30 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 4 - 2 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0 - 1 | คานัวลาส เอฟซี | 0-0 |
01:30 | ซาคาชิสพาส | 0 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 0 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1 - 1 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-1 |
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 3 - 0 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | รอ | ปาราดอ เอซี (ยู21) | |
22:59 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | รอ | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟซี บาราโนวีชี | 2 - 2 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1-1 |
22:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 0 - 1 | เอฟเค ลิด้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 3 - 0 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0-0 |
19:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
01:30 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0 - 1 | อัล ซอลรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 2 - 2 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:15 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 1 - 4 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
16:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 1 - 1 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 0-0 |
12:00 | แลงวาร์ริน | 3 - 1 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 1-0 |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | มาร์ตินเลเดสมา | 0 - 3 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ซินดรี้ | 1 - 0 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
22:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 0 - 0 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
03:00 | โมร็อคโค (ยู23) | 2 - 1 | กินี(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:59 | โปรตุเกส(ยู 21)(N) | 1 - 1 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | จอร์เจีย(ยู 21) | 2 - 2 | เบลเยียม (ยู 21) | 0-2 |
22:59 | โรมาเนีย(ยู 21) | 0 - 1 | ยูเครน (ยู 21) | 0-0 |
01:45 | สเปน(ยู 21)(N) | 1 - 0 | โครเอเชีย(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 2 - 4 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
14:10 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 4 - 0 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1-0 |
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 1 - 4 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-2 |
16:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 0 - 3 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0-2 |
16:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 4 - 0 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 3-0 |
16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 1 - 2 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | ปูซานไอปาร์ค | 1 - 1 | ชองจู จิคจิ | 1-1 |
16:30 | ซองนัม เอฟซี | 0 - 1 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-0 |
18:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 4 - 1 | เชนันซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | นารา คลับ | 0 - 2 | อซูส คราโร นูมาซู | 0-2 |
15:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0 - 0 | โอซาก้า เอฟซี | 0-0 |
16:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1 - 1 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1-0 |
16:00 | มาบาริ เอฟซี | 2 - 0 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1-0 |
16:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 2 - 1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 2-0 |
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-0 |
16:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 2 - 1 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 1-0 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 3 | มิยาซากิ | 0-1 |
17:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ไกนาเร โตโตริ | 0-0 |
17:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 2 | เอฟซี กิฟู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 3 - 3 | คอนฟิแองก้า | 2-0 |
02:30 | เรโม เบเลม | 1 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ | 1-0 |
03:00 | บัสควอ เอฟซี | 2 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
21:00 | โนว่า อีกูอาคุ | 3 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 3-0 |
01:00 | ซานโต อังเดร | 0 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-0 |
01:30 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 1 - 1 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-1 |
01:30 | เรอัล โนโรสเต้ | 1 - 2 | เดโมคราต้า | 1-0 |
03:00 | โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | 1 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-0 |
03:15 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-1 |
04:00 | แคร๊ค จีโอ | 0 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-1 |
04:00 | ฮูไมตาเอซี | 0 - 1 | เซา ฟรานซิสโก เอซี | 0-1 |
05:00 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 1 - 0 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 1-0 |
05:10 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 0 - 0 | อนาโปลิส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
12:40 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2 - 2 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
23:15 | เยอรมนี(ญ) | 2 - 1 | เวียดนาม(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | อคาเซีย ริดจ์ | 1-1 |
15:00 | นอร์ท บริสเบน | 0 - 2 | เมาท์ กราเวท | 0-1 |
15:00 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 0 - 6 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ออสโต้(เยาวชน) | 0 - 0 | โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) | 1 - 1 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 2 - 3 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 0 - 2 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 3 - 0 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 1 - 2 | ซานโตส(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division |
||||
15:30 | เคเอลบี เคียนเกียง | 2 - 2 | เจีย ดินห์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 4 | เปเรซ(ยู20) | 0-3 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 1 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 2 - 1 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โวลด้า | 2 - 2 | เอลเวอร์รัม | 0-1 |
18:00 | สเกดโม | 2 - 2 | แซนวิเค็น | 2-1 |
19:00 | ออส เทิร์น | 5 - 1 | ลีลล์สตรอม บี | 1-1 |
19:00 | ฮาลเซ่น | 3 - 3 | ซานเดฟยอร์ด บี | 2-1 |
19:00 | สตอร์ท ไอแอล | 4 - 2 | แมดล่า ไอเอล | 2-0 |
20:00 | ออรเคล | 6 - 2 | เวอร์ดัล | 3-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 3 - 4 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1-1 |
20:00 | สตรอมเมน | 2 - 1 | ควิด ฮอลเด้น | 1-1 |
20:00 | กเจลแซส | 1 - 1 | เฟรม ลาวิค | 0-1 |
21:00 | โซต้า | 0 - 1 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:30 | ชาน ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ยาดานาบอน เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 9 - 1 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 5-1 |
13:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 2 - 0 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0-0 |
13:45 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 0 - 2 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 0 - 1 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0-1 |
14:00 | วาเลนไทน์ | 0 - 0 | นิวแลมบ์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 5 - 1 | คาปาลาบา(ญ) | 3-1 |
14:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 2 - 1 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | คลับ ลูจัน | 0 - 1 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0-0 |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1 - 0 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-0 |
01:30 | เรอัล พิลาร์ | 0 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เมอร์เซดีส | 0 - 0 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | แรมปรา จูเนียร์ | 0 - 1 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-0 |
01:00 | โอเรียนทอล | 1 - 3 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 0-1 |
01:00 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
00:00 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1 - 3 | ฮวน อูริช | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | สต๊อป เอาท์ | 0 - 4 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 0-1 |
10:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 2 - 5 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 1-2 |
10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 2 - 2 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
15:00 | เวสต์เกต | 1 - 0 | โคริโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 1 - 1 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
10:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
23:10 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 3 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
18:30 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 0 - 1 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
15:00 | จีลอง เอสซี | 4 - 4 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | ทรอมโซ (ญ) | 0 - 2 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
09:15 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 4 - 0 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 3-0 |
09:15 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 2 - 1 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 1-1 |
11:00 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 0 - 1 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
11:15 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 7 - 1 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | กอสแนลส ซิตี้ | 1 - 1 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 1-1 |
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 0 - 3 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 0-1 |
14:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 0-2 |
14:00 | แมนดูราท ซิตี้ | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
00:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0 - 1 | ดักลาส เฮก | 0-1 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 0 | วิลล่า มิเตร | 0-0 |
01:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2 - 2 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1-1 |
01:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 1 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 1-1 |
01:00 | โซล เดอ เมโย | 4 - 2 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 2-1 |
01:00 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | 2 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 1-0 |
01:30 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 2 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 0-1 |
02:00 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 2 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1-0 |
02:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 3 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | รอ | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | |
17:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 0 - 1 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
03:00 | คลับ ซานโด | 2 - 0 | พ้อย ฟอทินเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
11:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 0 - 6 | เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20) | 0-3 |
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 7 - 1 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) | 4-0 |
14:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | 3 - 0 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) | 1-0 |
14:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 0 - 6 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 0-2 |
14:00 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 0 - 4 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 0-3 |
14:00 | เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | 0 - 1 | อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | 0-0 |
14:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) | 1 - 1 | ดัลวิชฮิลล์(ยู20) | 0-1 |
17:00 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 4 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Youth Cup |
||||
10:00 | ตองกา(ญ) ยู19 | 1 - 3 | ซามัว(ญ) ยู19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ QLD Division 1 |
||||
15:00 | บริสแบน วูลฟ์ | 2 - 2 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 0-1 |
15:00 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 6 - 0 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 3-0 |
15:00 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1 - 1 | อัลบานี ครีก | 0-0 |
15:15 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 4 - 3 | คาปาลาบา บูลด็อก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Faroe Islands Division 1 |
||||
18:00 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 0 - 2 | เคไอ คลากสวิก 2 | 0-1 |
21:00 | นซี ลูนาวิค | 1 - 1 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 0 - 0 | บันกู (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 1 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 0-0 |
01:30 | ปารานา(เยาวชน) | 0 - 0 | ปาตริโอตาส (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Woman Cup |
||||
16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 1 - 1 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
01:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 2 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:10 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 0 - 1 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 0-1 |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 2 |
||||
15:10 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 2 - 0 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1-0 |
15:30 | นอร์ธ สตาร์ | 5 - 0 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
16:00 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1 - 2 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 1-1 |
16:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 5 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:45 | เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี | 4 - 2 | ซาราวักยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ม็อกกิล เอฟซี | 2 - 1 | บริสเบน เคไนท์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 2 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 1 - 0 | โอลาเรีย | 1-0 |
01:00 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 2 - 1 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 0-1 |
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 1 - 2 | กอนกาเลนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | รอ | เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด | |
06:00 | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | รอ | โทแบคโค โร้ด | |
06:00 | คริสโต เอฟซี | 7 - 0 | เวอร์จิเนียบีชซิตี้ | 0-0 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 1 - 3 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 1-1 |